Saurin jigilar kaya da aminci

Saurin jigilar kaya da aminci

Muna da ƙungiyar kwararru 5 a cikin cibiyar jigilar kayayyaki, da ke da alhakin ajiya, sufuri da jigilar kayayyaki, takardu, masu ba da izini, tattara bayanai da gudanar da aikin hannu. Muna samar da sabis na tsayawa guda ɗaya daga masana'anta zuwa tashar jiragen ruwa zuwa kayan tashar cututtuka don kayan cinikinmu don abokan cinikinmu.

1.Zamu cika ka'idodi na kasa da kasa don ajiya da kayan sufuri na gaba ɗaya da kayan haɗari don tabbatar da amincin kaya.

2. Ana buƙatar jigilar kaya, ana buƙatar direbobi su ɗauki duk bayanan da suka dace da su bisa ga aji na Majalisar Dinkin Duniya. Kuma direbobi suna sanye da ingantattun kayan aiki da sauran kayan aikin da suka wajaba don rage haɗarin haɗari da raunin da ya faru game da cutar gwaje-gwaje ke faruwa

3.Zamu aiki tare da wakilan jigilar kayayyaki da ingantattun layin jigilar kayayyaki masu yawa don zaɓar, kamar Marersk, kullun, ɗaya, CMA. Muna ci gaba da sadarwa tare da abokan ciniki, da kuma sanya sararin samaniya akalla kwanaki 10 kafin a kan bukatun abokin ciniki a ranar jigilar kayayyaki, don tabbatar da jigilar kayayyaki.